วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2566
นายชาตรี สง่าพล นายกเทศมนตรีตำบลวังสมบูรณ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร รองปลัดเทศบาล และคณะทำงาน เข้าร่วมเวทีการจัดการความรู้สานพลังการขับเคลื่อนการควบคุมโรคติดต่อโดยชุมชนท้องถิ่นพื้นที่ภาคกลาง ร่วมกิจกรรม เสวนา “รูปธรรมการขับเคลื่อนการส่งเสริมควบคุมโรคติดต่อ” โดยนายกเทศมนตรีตำบลวังสมบูรณ์ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลเสม็ดใต้ อำเภอบางคล้า จังหวัดฉะเชิงเทรา
![](https://www.wangsomboon.go.th/wp-content/uploads/2023/02/2.jpg)
![](https://www.wangsomboon.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-scaled.jpg)
![](https://www.wangsomboon.go.th/wp-content/uploads/2023/02/3-scaled.jpg)
![](https://www.wangsomboon.go.th/wp-content/uploads/2023/02/4-scaled.jpg)
![](https://www.wangsomboon.go.th/wp-content/uploads/2023/02/6.jpg)
![](https://www.wangsomboon.go.th/wp-content/uploads/2023/02/7.jpg)
![](https://www.wangsomboon.go.th/wp-content/uploads/2023/02/10.jpg)
![](https://www.wangsomboon.go.th/wp-content/uploads/2023/02/8-scaled.jpg)