นายชาตรี สง่าพล นายกเทศมนตรีตำบลวังสมบูรณ์ มอบหมายให้ รองนายกเทศมนตรีตำบลวังสมบูรณ์ และ
กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ลงพื้นติดตามการขับเคลื่อนแผนปฏิบัติเชิงกลยุทธ์แนวใหม่ RE-X-RAY โครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน เพื่อบรรลุเป้าหมายการปล่อยก๊าซเรือนกระจกสุทธิเป็นศูนย์ ในพื้นที่ตำบลวังสมบูรณ์ อำเภอวังสมบูรณ์
จังหวัดสระแก้ว
![](https://www.wangsomboon.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_การดำเนินงานถังขยะเปียก_๒๔๐๒๑๕_2-Copy-scaled.jpg)